Picha ya 37. Barua ya kwanza kwa Wakorinto sura ya 11 mstari wa 26. Wote wanaomwamini Yesu wanatakiwa kukutana mara kwa mara kumwabudu Mungu. Ni lazima tujifunze kutokana na neno la Mungu, tuimbe nyimbo na kuomba. Pia tulete sadaka kwa ajili ya kazi ya Mungu. Mungu pia anatuamuru tukumbuke kifo cha Bwana Yesu pale msalabani. Hapa tunaona watoto wa Mungu wakishirikiana mkate na divai. Mkate unatukumbusha mwili wa Yesu uliosulubiwa pale msalabani kwa ajili yetu, na divai inatukumbusha damu yake iliyomwagika kutuokoa katika zambi.