Picha ya 38. Barua ya kwanza kwa Watesalonike, sura ya 4, mstari wa 17. Siku moja Bwana Yesu atarudi ghafla kutoka mbinguni kama alivyoahidi. Atakuja kuwachukua waumini wote wa kweli ambao ni familia ya Mungu. Yesu atawafufua watu wote wa Mungu waliokufa. Makaburi yatabaki tupu. Watu wa Mungu walio hai watakwenda pamoja naye. Wote tutamlaki Bwana Yesu mawinguni na tutakaa naye milele. Wasiomwamini Yesu wataacha nyuma ili wahukumiwe na Mungu. Hatujui hasa ni lini Yesu atakaporudi lakini ni lazima tuwe tayari tukimsubiri. Uko tayari kumlaki Bwana Yesu kama atarudi leo?