Picha ya 39. Matayo sura ya saba, mstari wa kumi na tisa. Kama vile mti huu katika picha unavyozaa matunda, aliyemwamini Yesu Kristo huzaa matunda ya Roho. Yesu alisema: Mimi ndimi mzabibu, ninyi ni matawi. Mkikaa ndani yangu nami ndani yenu mtazaa matunda mengi. Roho Mtakatifu wa Mungu huishi na kufanya kazi ndani yetu ili tuzae upendo, furaha, amani, uvumilivu, upole, utu wema, uaminifu, unyenyekevu na kujisimamia katika maisha yetu. Ikiwa matawi ya mti hayazai matunda hukatwa, nayo hufa na, na kuchomwa moto. Wanaomfuata Yesu Kristo wanatakiwa kuzaa matunda, na jambo hili humtukuza Mungu Baba yetu wa mbinguni.