Picha ya 40. Maruko sura ya 16, mstari wa 15. Yesu aliwaamuru wote wanaomwamini waende na kuwaambia wengine habari hizi njema kwamba wanaweza kuokolewa kutoka katika dhambi na jehanamu. Picha hii namwonyesha aliyemwamini Yesu akimtii Yesu na kuwaambia wengine habari zake. Roho Mtakatifu wa Mungu atatupa nguvu za kumshuhudia Kristo.