Picha ya pili. Siku moja Yesu alipokuwa mtu mzima alialikwa kwenye arusi huko Kana pamoja na wanafunzi wake na mama yake pia alikuwako. Kukatokea kwamba wageni walioalikwa waliishiwa na divai na hawakujua la kufanya. Mariamu mama yake Yesu alimwendea akamwambia hawana divai. Yesu akamwambia, Mama, kwa nini unanihusisha mimi? Saa yangu haijawadia. Mama yake akawambia watumishi, lolote atakaloambia fanyeni. Basi kulikuwa na mitungi sita ya mawe. Yesu akawambia watumishi, ijalizeni mitungi maji. Nao wakaijaza maji. Akawambia, sasa tekeni mkampelekee mkuu wa meza. Yesu alikuwa amegeuza maji kuwa divai tamu sana walifanya walivyoambiwa na Yesu. Na mkuu wa meza alipoyaonja maji yale yaliyokuwa yamegeuzwa kuwa divai, lakini hakujua imetoka wapi, isipokuwa watumishi wake. Mkuu wa meza akamwambia bwana harusi, kila mtu huandaa kwanza divai iliyo njema, hata watu wakisha kunywa sana ndipo huleta ile iliyo dhaifu. Wewe umeiweka divai iliyo njema hata sasa. Huu ulikuwa ni muujiza wake Yesu wa kwanza aliyoufanya wakati wa siku zake hapa duniani. Tunajifunza nini kutokana na mafundisho haya? Yesu anao uwezo wa kubadili maji kuwa divai, kwa sababu yeye ni mwana wa Mungu. Pia tufahamu kuwa kama alivyoyabadilisha maji na kuwa divai anaweza kubadilisha shida zetu na zikawa furaha. Jambo la pili ni kwamba hawa watumishi walimwamini Yesu na hivyo wakamtii. Walipoambiwa kujaza mitungi maji, walifanya. Pia walipoambiwa kuchota yale maji na kumpelekea mkuu wa meza, walitii na kuamini na wakafanya. Yesu anataka tuwe na imani kamili pamoja na utii wa kweli. Ndugu zangu, hebu tumuruhusu Yesu ili ayabadili maisha yetu na taabu zetu, na pia tuamini kuwa anao uwezo, naye atatufanya kuwa viumbe vipya.