Tuangalie picha ya tatu. Kulikuwa na mtu mmoja, jina lake anaitwa Nikodemu. Yeye alikuwa ni mkuu wa Wayahudi ambaye alitaka kujua ukweli kumuhusu Yesu Kristo. Alimjia Yesu usiku mmoja, akamwambia, Rabi, twajua ya kuwa wewe ni mwalimu umetoka kwa Mungu, kwa maana hakuna mtu awezaye kuzifanya ishara hizi zote unazozifanya wewe isipokuwa Mungu akiwa pamoja naye. Yesu akamjibu akamwambia, amini amini na kwambia, mtu asipozaliwa mara ya pili hawezi kuuona ufalme wa Mungu. Nikodemu hakuelewa yale Yesu aliyokuwa anamwambia, ndipo akamuuliza, awezaje mtu kuingia tumboni mwa mamaye mara ya pili akazaliwa? Yesu akamjibu, amini amini na kuambia. Mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho wa Mungu hawezi kuingia ufalme wa mbinguni. Kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho. Lazima uzaliwe mara ya pili. Baada ya Yesu kumelezea hayo yote, bado Nikodemu hakuelewa, ndipo akaendelea kumwambia kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawe pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele. Maana Mungu hakumtuma mwanawe ulimwenguni ili auhukumu ulimwengu, bali ulimwengu uokolewe katika yeye. Amwaminie mwana hahukumiwi, na asiye mwamini mwana amekwisha hukumiwa. Ndugu zangu, muliwelewa maana ya maneno ya Yesu. Yesu alikuja ulimwenguni ili tupate njia kumrudia Mungu, na kuna njia moja tu. Hebu tusome katika injili ya Yohana sura ya kumi na nne na mstari wa sita. Yesu anasema mimi ndimi njia na kweli na uzima, mtu haji kwa baba ila kwa njia ya mimi. Ndugu yangu Kumbuka, siku hizi tuna dini za kila aina, lakini fahamu kwamba Yesu alisema mimi, mimi ndimi njia, njia na kweli na, na, na uzima, mtu haji kwa baba, haji baba ila kwa njia ya mimi, ya mimi. Usihangaike, fahamu kuwa njia pekee ya kwenda mbinguni ni Yesu Kristo.