Tuangalie picha ya nne. Yesu alirudi tena katika mji wa Kana. Kulikuwa na mtu mmoja mashuhuri naye aliposikia Yesu amerudi Kana, alisafiri kutoka Kapernaum akaja kumwomba Yesu amponye mwana wake ambaye alikuwa karibu kufa. Mwaweza kumuona katika picha hii. Basi Yesu akamwambia, "Msipoona ishara na maajabu hamtaamini kabisa." Yule mutu akamwambia, Bwana, njo kabula mtoto wangu hajafa. Yesu akamwambiya, enenda mwanawo yu hai. Mtu yule alisadiki neno aliloambiwa na Yesu Kristo. Alipofika nyumbani akaambiwa na watumishi wake kwamba mtoto wake amepona. Halafu akawuliza ni muda gani alipopona. Watumishi wake wakamwambiya ilikuwa kama saa saba ndipo mtu yule akajua ni muda huo Yesu alipomwambia mtoto wake ataishi. Alikuwa na furaha nyingi hata yeye na jamaa yake wakamwamini Yesu Kristo. Mtu huyu alikuwa na imani kubwa sana. Alijuwa kwamba Yesu angemuponya mtoto wake, hata akasafili safali ndefu ili kumtafuta Yesu aje amponye mtoto wake. Lakini badala ya Yesu kwenda nyumbani kwake, alimwambiya tu, nenda mtoto wako ataishi. Na kwa imani yule mtu aliludi nyumbani, maana alijuwa Yesu anawo uwezo wa kusema tu na ikatendeka. Yesu alisema Msipoona ishara, msipo ishara na maajabu hamtaamini kabisa. Ni kweli kwamba kuna watu wengi siku hizi hawawezi kuliamini neno la Mungu, wanataka kuona ishara au maajabu ndipo waamini, na wakati mwingine huangalia miujiza, lakini tukumbuke kuwa siyo Mungu ambaye ndiye mwenye nguvu za kutenda miujiza tu.