Tutazame picha ya tano. Huko Yerusalemu penye mlango wa kondoo palikuwa na birika kubwa la maji. Na wakati fulani malaika wa Bwana alishuka na kuyatibua maji. Basi aliyekuwa wa kwanza kuingia baada ya maji kutibuliwa alipona ugonjwa wake kabisa. Na hapo kulikuwa na mtu aliyepoza na alikuwa amelala kwa muda wa miaka thelathini na minane akingoja kupona. Yesu alimwona pale, akamuuliza, Je, je wataka, je, kuwa, wataka mzima, kuwa mzima? Yule mgonjwa akamjibu, Bwana, mimi sina mtu wa kunitia birikani wakati maji yanapotibuliwa, ninapokuja mimi, mtu mwingine hushuka mbele yangu. Yesu akamwambia, simama, simama. jitwike godoro lako uende. Mara yule mtu akawa mzima, akajitwika godoro lake akaenda. Nayo ilikuwa ni sabato, siku hiyo ambayo katika sheria huwezi kubeba godoro. Na Wayahudi walipogundua kwamba ni Yesu aliyemponya yule mtu siku ya sabato, walikasirika sana na kujaribu kumuua Yesu. Kwa nini Wayahudi walikasirishwa na Yesu? Kwanza walikasirishwa kwa sababu Yesu alikuwa amevunja sheria yao. Hii haikuwa sheria ya Mungu ila ilikuwa sheria iliyokuwa imetungwa na binadamu. Sheria ya Mungu ilikuwa watu wapumzike siku ya Sabato na kuiweka takatifu. Lakini Wayahudi wakajiongezea kwamba mtu hakuruhusiwa kubeba kitu chochote chenye uzito zaidi ya sindano. Ndugu zangu, ni hatari kuongeza neno kwa neno la Mungu au sheria zake pili Wayahudi walikasirishwa kwa sababu Yesu alidai kwamba yeye ni sawa na Mungu sikiliza maneno ya Yesu katika injili ya Yohana sura ya tano na mstari wa kumi na tisa Yesu anasema mwana hawezi kutenda neno mwenyewe ila lile ambalo amona baba analitenda kwa maana yote ayatendayo yeye, ndiyo ayatendayo mwana vilevile. Asiye mheshimu mwana hamheshimu Baba aliye mtuma.