Tuangalie picha ya sita. Yesu alifuatwa na watu wengi waliotaka kuona miujiza aliyoifanya na kusikiliza neno lake. Wakati mmoja, kulikuwa na umati mkubwa wa watu waliopata elfu tano waliokuja kusikiliza mafundisho yake. Yesu akamwambia Filipo, tununue wapi mikate ili hawa watu wapate kula? Andrea aliyekuwa pia mmoja wapo wa wanafunzi wake akamwambia kuna mtoto hapa ambaye ana mikate mitano na samaki wawili. Yesu akawaambia wamlete huyo mtoto pamoja na hicho chakula alichokuwa nacho. Halafu akawaambia wanafunzi wake wawakalishe watu wote chini. Ndipo Yesu akaichukua ile mikate na samaki, akavibariki, akawapa wanafunzi wake, nao akawagawia watu wote. Huo ni muujiza mwingine aliyoufanya Yesu. Lazima mtashangaa jinsi Yesu alivyoweza kulisha watu wapatao elfu tano kwa mikate mitano na samaki wawili. Yesu aliwaambia watu kwamba msikifanyie kazi chakula chenye kuharibika, bali chakula chenye kudumu hata uzima wa milele. Yesu akawaambia tena, mimi ndimi chakula cha uzima yeye ajaye kwangu hata wona njaa kabisa, naye aniaminiye hata wona kiu kamwe. Mmeniona na wala hamuniamini. Ndugu zangu, muko kama watu hawa ambao Yesu alikuwa akiwazungumziya. Mnakifanyia kazi chakula ambacho hushibisha kwa muda, au mnakifanyia kazi kile cha kudumu milele? Hamu yako ni chakula cha muda au chakula cha milele? Yesu ndiye chakula cha uzima wa milele na imani yetu lazima iwe katika Yesu peke yake.