Picha ya tisa. Basi kulikuwa na mtu mmoja ambaye alikuwa mgonjwa aliitwa Lazaro. Alikuwa na dada zake wawili kwa jina ni Mariamu na Martha. Wakatuma habari kwa Yesu aje kumponya ndugu yao. Yesu akasema, ugonjwa huu sio wa mauti, bali ni kwa ajili ya utukufu wa Mungu ili mwana wa Mungu atukuzwe kwa hayo. Yesu hakwenda kumponya Lazaro siku hiyo bali aliendelea. Baada ya siku kadhaa, aliwaambia wanafunzi wake, rafiki yetu Lazaro amelala, lakini ninakwenda nipate kumwamsha. Wanafunzi wakamwambia, kama amelala atapona. Hawakuelewa Yesu alikuwa akisema kuhusu kifo. Ndipo wakaenda mji wa Bethania alikoishi Lazaro, wakakuta watu wengi waliofika kuwafariji Mariamu na Matha. Martha aliposikia Yesu anakuja, alikimbia kwenda kumlaki Bwana. Ungalikuwa hapa, ndugu yangu hangelifariki, alisema Martha, lakini najua ya kuwa yoyote utakayemuomba Mungu atakupa. Yesu akamwambia, ndugu yako, ndugu atafufuka. Martha alidhani Yesu anasema kufufuka siku ya mwisho, lakini Yesu akamwambia mimi, mimi ndimi ufufuo, ufufuo na uzima, na uzima. Yeye aniaminiye mimi, ajapokufa atakuwa anaishi. Kila aishiye na kuniamini hatakufa kabisa, hata uzima wa milele. Yesu alipoona jinsi Martha alivyokuwa akilia, alishikwa na huzuni nyingi, naye akaanza kulia pia. Halafu akaenda kaburini alikozikwa Lazaro. Ilikuwa mila ya Wayahudi kumzika mtu katika pango, halafu kulifunika lile pango kwa jiwe. Yesu akawaambia watu, liondoweni jiwe. Lakini Martha akasema, Bwana, ananuka sasa, maana amekuwa maiti kwa siku nne. Yesu akamwambia, mimi sikukuambia kwamba ukiniamini utaona utukufu wa Mungu? Halafu Yesu akaita kwa sauti kuu Lazaro, Lazaro, njoo huku nje. Lazaro akatoka nje, yule aliyekuwa amekufa alitoka amefungwa bado na sanda yake miguuni na usoni pamoja na mikononi. Naye Yesu akawaambia mfungueni, aende zake. Ndugu zangu, Yesu ni ufufuo na uzima hata kifo cha mtii, kama tunamwamini Yesu Kristo hatuwezi kufa. Oh, ni kweli kabisa. Hata kama miili yetu itakufa, lakini roho zetu zitaishi naye milele.