Picha ya kumi. Yesu alikuwa amefundisha mambo mengi na kufanya miujiza mingi na ishara nyingi ili kuwafanya watu na wanafunzi wake waamini kuwa kweli yeye alikuwa mwana wa Mungu. Kazi yake hapa duniani ilikuwa inamalizika lakini kulikuwa na kitu kimoja cha muhimu ambacho alikuwa hajakifanya. Ndugu yangu, kazi yako hapa duniani ni nini? Kazi ya Yesu ilikuwa ni afe msalabani. Hebu niwaeleze. Kama mmekuwa mkinisikiliza kwenye kanda zingine, mtakumbuka kwamba niliwaambia wakati Adamu na Hawa walipotenda dhambi, walivunja uhusiano wao na Mungu. Lakini kwa sababu ya upendo wa Mungu kwao, aliwaahidi tena atarudisha uhusiano wao kwake. Baada ya hayo yote, vizazi vingi vilipita na Mungu katika mipango yake alikuwa anaukamilisha huo mpango. Je, ni mpango gani huo? Ni wa kumwaga damu yake Yesu Kristo, Mwana wa Mungu.