Ya kumi na moja. Mwili wa Yesu uliwekwa kaburini. Hata siku ya kwanza ya Juma, Mariamu Magadarene na Mariamu mamaye Yakobo na Salome walikwenda kaburini alfajiri, wakaliona lile jiwe limeondolewa kwenye mlango wa kaburi. Basi Mariamu Magadarene akaenda mbio akafika kwa Simoni Petro na kwa wanafunzi wengine, akawaambia Wamemondoa Bwana kaburini, wala hatujii walikomweka. Basi wakatoka Petro na Yohana kwenda kaburini. Walipofika, waliviona vitambaa vya sanda vimelala, lakini mwili wake Yesu haukuwepo. Wanafunzi wakarudi kwao, lakini Mariamu Magadalene alibaki pale akilia. Alipoangalia kwenye kaburi, aliwaona malaika wawili wameketi. Wakamwambia, mama nini? Akawambia, kwa sababu wamemwondoa Bwana wangu na wala sijui walikomweka. Baada ya kusema hayo, aligeuka nyuma na kumuona Yesu amesimama, lakini hakujua ni Yesu. Yesu akamwambia, mama, unalilia nini? Unamtafuta nani? Naye huku akidhani ya kuwa ni mtunza bustani, akamwambia, Bwana ikiwa umemchukua wewe, uniambie ulipomweka, nami nitamwondoa. Yesu akamwambia, Mariamu. Naye akajua ni Yesu. Yesu akamwambia, usinishike, kwa maana sijapaa kwenda kwa Baba, lakini nenda kwa ndugu zangu ukawambie, ninapaa kwenda kwa Baba, naye ni Baba yenu kwa Mungu wangu, wangu naye ni Mungu wenu. Mariamu Magadarene akaenda kuwapasha habari wanafunzi kwamba nimemuona Bwana. Ndugu zangu, Yesu yu hai milele, alishinda kifo. Kumbuka alisema yeye ni ufufuo na uzima. Ameketi mkono wa kuume wa Mungu Baba akituombea, aliimaliza kazi yake hapa duniani. Unaamini kwamba Yesu alikufa kwa ajili ya dhambi zako? Umeshamuomba akusamehe dhambi zako na kukupatia haya maisha mapya anayoyazungumzia katika sura hii?