Tuangalie picha ya kumi na mbili. Yesu alifanya miujiza mingine baada ya kufufuka kwake. Siku moja asubuhi, alipokuwa amesimama kando ya bahari, na wanafunzi wake walikuwa wamejaribu kuvua samaki usiku kucha, lakini hawakupata hata mmoja. Yesu akawauliza, wanangu, mmevua samaki yoyote? Wakajibu, hapana. Akawambia, Tupeni nyavu upande wa kulia wa chombo chenu, nanyi mtapata samaki. Basi wakatupa, na lo, walishika samaki wengi sana, hata hawakuweza kuvuta nyavu zao kwa sababu ya wingi wa samaki. Muda huo wote wanafunzi wake hawakujua ni Yesu. Ndipo Yohana mmoja wao akasema, o oh, ni Bwana. Petro hakungoja chombo kifike ufuoni aliruka ndani ya maji na kumkimbilia Bwana. Yesu alikuwa ametayarisha moto kwa ajili ya kupika samaki akawambia, wale mkate kwa samaki. Maana alijua alijuwa wana njaa baada ya kuvua usiku kucha. baada ya kula, Yesu akamwambia Petro, Simoni, Simoni mwana wa Yohana wewe wanipenda wayohana, kuliko hawa wayohana? Simoni akasema naam, Bwana, wewe wajua kuwa na kupenda. Yesu akamwambia lisha wana kondoo wangu. Ndugu zangu, kama Yesu angewauliza je, wanipenda, lisha kondoo zangu, mngejibu nini?