Tuangalie picha ya 15. Yule kijana alipokuwa akikaribia nyumbani, baba yake alikimbia kumlaki na kumkaribisha nyumbani. Yule kijana akasema, "Baba, nimekosa juu ya mbingu na mbele zako. Sisitahili kuitwa mwana wako tena." Lakini baba akawaambia watumishi wake, "Lileteni vazi lililobora, mvishe pia mvisheni na pete kwenye kidole chake na viatu miguuni. Halafu akawambia wa waende wamchinje ndama aliyenona ili wale na wafurahi, kwa sababu yule baba alisema kwa kuwa huyu mwanangu alikuwa amekufa na sasa amefufuka, alikuwa amepotea, sasa amepatikana. Basi yule baba na watumishi wake wakaanza kusherehekea. Yule kijana mkubwa wake alipokuwa akirudi kutoka shambani baada ya kufanya kazi nyingi, alisikia kelele na nyimbo za sherehe. Akamwita mmoja wa watumishi wake akamuuliza, ni nini kinachofanyika huko nyumbani? Yule mtumishi akajibu, unajua, ndugu yako amerudi, na baba yako amemchinjia ndama aliyenona, na wote wanasherehekea. Ndugu yake akakasirika sana. Akaenda kwa baba yake akamwambia, Baba, tazama, mimi nimekutumikia miaka hii yote, wala sijakosa amri yako wakati wowote, lakini hujawahi kunipa ndama yoyote nimchinje, ili nifurahi na rafiki zangu. Lakini aliporudi huyu mwanako aliyekula vitu vyako pamoja na makahaba, umemchinjia yeye ndama aliyenona. Baba akamwambia Mwanangu, wewe upo pamoja nami siku zote na vyote nilivyo navyo ni vyako, lakini ilitupasa tusherehekee, kwa kuwa huyu ndugu yako alikuwa amekufa na sasa amefufuka, alikuwa amepotea na sasa amepatikana. Ndugu zangu wewe ni kama kijana gani kati ya hawa wawili? Yule kijana mdogo aliona mekosa, akamrudia baba na kutubu. Baba alimsamehe na kumkaribisha kama mtoto wake tena. Biblia yatwambia tukitubu dhambi zetu, Mungu ni mwaminifu na mwenye haki, atatusamehe dhambi zetu na kutuosha kutoka katika udhalimu wetu wote. Tunasoma haya katika waraka wa kwanza wa Yohana sura ya kwanza na mstari wa tisa. Mungu anatutaka tuwache njia zetu mbaya, tumrudie na kuishi naye. Kama watu wengine ambao humwendea Mungu na kutubu dhambi zao, baadaye hurudi na kufanya dhambi ile ile. Wao hudhani kwamba kwa kwenda kanisani au kwenda kwa padri na kutubu ni sawa halafu wataendelea kuishi katika hali yao ya dhambi. Ndugu zangu, huko sio kutubu kwa kweli.