Tuangalie picha ya kumi na sita. Biblia inatuambia angalieni jihadharini na choyo maana uzima wa mtu haumo katika wingi wa vitu vyake alivyo navyo kulikuwa na mtu mmoja aliyekuwa tajiri sana akawa na vyakula vingi akajiona yuko salama kabisa akasema sasa sitaona shida au njaa kwa muda mrefu sana akajiambia nafsi yake E, nafsi yangu, una vitu vingi vyema ulivyojiwekea akiba kwa miaka mingi sasa, pumzika basi, ule unywe na ufurahi. Lakini Mungu akamwambia, mpumbavu wewe, usiku huu wa leo wanataka roho yako na vitu ulivyojiwekea tayari vitakuwa vya nani? Ndipo Yesu akawambia Msisumbukie maisha yenu, mtakula nini, wala miili yenu mtavaa nini? Kwa kuwa maisha ni zaidi ya chakula na mwili ni zaidi ya mavazi. Angalieni hawa ndege, ya kwamba hawapandi wala hawavuni, hawana gara, na Mungu huwalisha. Bora ninyi mara nyingi kuliko ndege! Ni nani kwenu ambaye akijisumbua aweza kujiongezea hata saa moja kwa maisha yake? Basi ikiwa hamwezi hata neno lililo dogo, kwa nini kujisumbua kwa ajili ya yale mengine? Ninyi musitafute mutakavyokula wala mtakavyokunywa, bali utafuteni kwanza ufalume wa Mungu, na hayo yote mutawongezewa, kwa kuwa hazina yenu ilipo, ndipo itakapokuwapo na mioyo yenu. Umeelewa maana ya maneno ya Yesu? Wewe ni mmoja wa aliyejiwekea hazina yake katika benki au mifuko au mashamba makubwa au katika watoto na nyumba nzuri, ili ujione uko salama katika maisha yako? Ni nini kilichomtokea yule tajiri katika hadithi hii? Ndiyo, ni kweli, alikufa usiku huo huo. Alidhani yuko salama kwa kuwa ana vitu vingi, lakini hakuishi afurahie mali yake. Ndugu zangu, msinielewe vibaya. Yesu hakumaanisha kwamba tusifanye kazi kwa bidii na wala tusijiwekee akiba ya pesa au kuwa na vitu vizuri, lakini anayosema ni kwamba kama ni mali tunayoifanyia kazi tu, basi maisha yetu ni bure, kwa kuwa hazina yenu ilipo, ndipo itakapokuwapo na mioyo yenu. Kama tunatafuta mali ya dunia, siku moja itaisha au itaibiwa, lakini tujiwekee hazina mbinguni ambayo itaishi milele. Je, hazina yako iko wapi?