Tuangalie picha ya kumi na saba. Palikuwa na mtu mmoja tajiri sana aliyekunywa na kula kwa anasa, alikuwa na kila kitu alichokihitaji. Na masikini mmoja, jina lake Lazaro, aliwekwa mlangoni pake. Alikuwa na vidonda vingi ambavyo mbwa walikuwa wakiramba. Alikuwa akila makombo yaliyoanguka kutoka katika meza ya yule tajiri. Ikawa yule maskini alikufa na kuchukuliwa na malaika mpaka kifuani kwa Ibrahimu. Na yule tajiri akafa na kuzikwa. Kule kuzimu akayeinua macho yake, alipokuwa katika mateso, akamwona Ibrahimu kwa mbali na Lazaro kifuani pake. Akalia akasema, Baba Ibrahimu, nihurumie mtume Lazaro achovye kidole chake katika maji, aupoze ulimi wangu, kwa sababu ninateseka katika moto huu. Ibrahimu akajibu, mwanangu, kumbuka ya kwamba wewe uliyapokea mambo mema katika maisha yako, na Lazaro alipata mateso, na sasa yeye yuko hapa anafarijiwa na wewe unateseka. Na zaidi ya hayo yote kati yetu sisi na ninyi kumewekwa shimo kubwa, hivyo hakuna yeyote ambaye anaweza kuvuka na kuja huko wala kuja huko. Yule tajiri alikuwa na maisha ya raha wakati wa siku zake hapa duniani, alikuwa na kila kitu alichokihitaji, lakini akawa mtu mwenye choyo hakutaka kumsaidia yule maskini Lazaro ambaye aliketi mlangoni pake. Yule tajiri hakuwajali watu maskini. Mara nyingi sana katika Biblia Mungu anasema tuwasaidie watu maskini, lakini wengi wetu hupata mali kwa kuwadanganya hao maskini na kuwafanya maskini zaidi. Vipi, ndugu zangu? Kumbuka siku moja tutatoa habari kuhusu maisha yetu ya hapa duniani. Sababu mojawapo ya huyu tajiri kwenda kule kuzimu si kwa ajili ya utajiri wake tu wala si kwa ajili ya uchoyo wake, lakini ni kwa sababu hakumwamini Mungu katika maisha yake, bali aliitegemea mali yake tu. Je, umeyatoa maisha yako kwa Mungu?