Picha ya 23. Yesu alipokuwa hapa duniani, mara nyingi alijaribu kuambia watu kwamba atakufa kwa ajili ya dhambi za ulimwengu na kwamba atafuka tena na kurudi kwa Baba yake mbinguni. Akasema atarudi tena hapa duniani, lakini hakusema ni lini atakaporudi. Yesu ametuambia mara nyingi katika Biblia kwamba tuwe tayari wakati wowote kwa sababu atakaporudi atatuchukua twende naye. Yeye anasema tuwe kama watumishi ambao bwana wao ameenda safarini. Tusiwe watumishi wavivu wakigombana na kunywa pombe na kulewa, lakini tuwe watumishi wa kufanya kazi kwa bidii tukisubiri kurudi kwa bwana wetu. Mnaweza kuona katika picha hii watumishi wakifanya kazi yao vizuri na bwana wao amerudi na kufurahia kazi yao. tunaambiwa pia mtumishi yoyote ambaye anajua nia ya, ya bwana wake na kila kazi anayohitajika kuifanya na haifanyi, ataadhibiwa vikali, na yule asiyejua kazi ya bwana wake na amestahili adhabu, ataadhibiwa kidogo. Je, uko tayari ili Bwana Yesu akirudi umpokee? Akirudi atakukuta ukimsubiri au atakukuta ukiwa mvivu bila kufanya kazi yake vizuri?