Ninawasalimu wote ni matumaini kuwa ninyi nyote hamjambo. Ninayo furaha kuwakaribisha kusikiliza kanda nyingine na kitabu kingine pia. Chukueni kitabu cha rangi ya bluu, kitabu cha sita. Utajifunza mambo mengi yanayomhusu Mungu. Kanda hii na kitabu hiki vimetayarishwa na Language Recordings International, na ukiwa na maswali zaidi ya kiroho utuandikie. Na tutakuwa tayari kukujibu. Kama mlikuwa mkisikiliza kanda zingine, mtakuwa mmejifunza mengi kuhusu wana wa Israeli. Mungu alikuwa amewaahidi kwamba atawatumia masihi ambaye atawaokoa katika dhambi zao. Walisubiri kwa miaka mingi, ndipo Yesu Kristo alipozaliwa na Bikira Mariamu na akakaa hapa duniani kwa miaka thelathini na mitatu. Yesu alitembea sehemu nyingi akifundisha habari za ufalme wa Mungu, akawachagua wanafunzi wake kumi na wawili. Ilimchukua muda mwingi akiwafundisha. Hebu sikiliza baadhi ya mafundisho yake. Kama una Biblia unaweza kufungua katika injili ya Mathayo sura ya tano moja. Inasema, heri walio maskini wa roho, maana ufalme wa mbinguni ni wao. Heri wenye huzuni maana watafarijika. Heri wenye upole maana hao watairithi nchi. Heri wenye rehema maana hao watapata rehema. Heri wenye moyo safi maana hao watamwona Mungu. Heri wapatanishi maana hao wataitwa wana wa Mungu. Heri wenye kuudhiwa kwa ajili ya haki maana ufalume wa mbinguni ni wao. Heri ninyi watakapo washitumu na kuwaudhi na kuwanenea kila neno baya kwa uongo kwa ajili yangu. Furahini na kushangilia, kwa kuwa thawabu yenu ni kubwa mbinguni.