Yesu Kristo alikuwa akifundisha nini hapa? Alikuwa akisema kwamba watu wanaomwamini na kufuata mafundisho yake ni sawa na yule mtu aliyekuwa na akili, alichukua muda mrefu na kazi ngumu na akaweka msingi ulio imara. Mtu yule mpumbavu alikuwa na haraka, hakujali nyumba yake ilikuwa na msingi gani. Ndugu zangu, maisha yako yako kwenye msingi gani? Umeyajenga katika Yesu Kristo aliye msingi imara au ni kwenye vitu vya dunia hii? Wakati unapopata shida, huwa imani yako bado iko kwa Mungu au huanguka kama nyumba ya yule mtu mpumbavu? Ni haki kwamba tusipojenga maisha yetu katika Yesu Kristo, hatuwezi kusimama katika vita vya shetani. Labda utauliza, je, nitajengaje maisha yangu katika Yesu? Kwanza ni muhimu, ni lazima utambue kwamba wewe ni mwenye dhambi. Sisi sote tumezaliwa na dhambi, na wenye dhambi hawataingia katika ufalme wa Mungu. Kwa hiyo ni kwa damu ya Yesu peke yake ambapo tunapata msamaha kamili wa dhambi zetu. Yesu alipokufa msalabani, alimwaga damu yake kwa ajili ya dhambi zetu wote. Hilo baki kwetu ni kumjia na kutubu dhambi zetu na kumfuata yeye siku zote za maisha yetu.