Picha ya tatu, unaona nini katika picha hii? Watu watatu na mishumaa. Munapenda kukaa gizani? Hapana, najua hampendi. Mambo mengi hutendeka katika giza. Watu huiba, huua na wengine kuwaumiza watu wengine, na mengine mengi mabaya hutendeka katika giza. Yesu alipokuja duniani alisema, mimi ni nuru ya ulimwengu yeye anifuataye hata kaa gizani tena bali atakuwa na nuru ya uzima. Maneno haya yameandikwa katika Yohana sura ya 8 mstari wa 12. kama uko katika chumba chako chenye giza na ukaletewa taa, utasikia vizuri ndivyo ilivyo, tukimuomba Yesu aje katika maisha yetu na atusamehe dhambi zetu, ndipo yeye hutujaza na nuru yake. Hatuwezi kujisikia wenye dhambi kwa sababu Yesu amekwisha kutusamehe dhambi zetu. Tunaweza kulielewa neno la Mungu kwa sababu linatufundisha hivyo. Ndiyo maana Yesu akasema sisi ni nuru ya ulimwengu. Kama sisi ni nuru ya ulimwengu tutafanya nini? Yesu anasema hakuna atakayewasha taa halafu akaifunika na kikapu, badala yake ataiweka juu ili itoe mwangaza chumbani. Na hivyo kwetu, tukiwa na nuru ya Mungu katika maisha yetu, lazima tuangaze kwenye matendo yetu ili wote wamsifu Baba yetu aliye mbinguni. Ndugu zangu Mulisikia sehemu ya mwisho ya sura hii. Lazima tuangaze nuru yetu ili wote waone na kumsifu Mungu aliye mbinguni, sio kukusifu wewe. Mnaona huyu mtu mpumbavu anayejaribu kuficha mshumaa wake na kuufunika na kikapu, lakini mwenzake ameweka juu ili wengine wafaidike kutokana na mwangaza wake. Je, Watu wanafaidika kutokana na mwangaza wa Mungu katika maisha yako? Wao huona nuru ya Yesu Kristo katika maisha yako?