Picha ya saba. Yesu aliwapenda sana watoto. Siku moja, akina mama walipeleka watoto wao kwa Yesu ili awaombee na kuwabariki. Wanafunzi wake walijaribu kuwakataza wasimsumbue Yesu. Lakini Bwana Yesu aliwaambia wacheni watoto waje kwangu. Kama yeyote anataka kuwa mfuasi wa Mungu, lazima awe kama mtoto mdogo. Wawe wapole na wamwamini Mungu. Wakati mwingine wanafunzi wake walimuuliza ni nani atakayekuwa mkuu katika ufalume wa mbinguni. Yesu Kristo akamchukua mtoto mdogo akamweka katikati yawo. Ndipo akasema kwa yeyote kuingia katika ufalume wa Mungu ni lazima abadilishe niya yake na kuwa kama mtoto mdogo. Msidhani kuwa ninyi ni watu wazima, kwa hivyo mtakuwa na cheo katika ufalume wa Mungu. Ni lazima kujiona kwamba ni wadogo machoni pa Mungu na kuendelea katika maisha ya upole. Msijione kuwa watu mashuhuri bali mzidi kuwa wapole na wa kumtegemea Mungu. Hapo mtakuwa na cheo katika ufalme wa Mungu. Mnajua jinsi watoto wadogo wanavyowatii na kuwaamini wazazi wao. Hivyo nasi tuwe na imani kwa Mungu katika kila jambo. Lakini tukiwa na mashaka juu ya neno la Mungu hatutakubaliwa na pia hatutaweza kuyaelewa mafundisho yake. Yesu aliwapenda watoto na akatushauri tuwapende pia na kuwaongoza katika neno la Mungu. Tusipofanya hivyo ni wazi kwamba Bwana Mungu atatuadhibu kwa makosa hayo.