Picha ya kumi na tatu. Mariko alikuwa mwanafunzi wa Yesu. Aliandika mafundisho mengi ya Yesu na tunaweza kuyasoma katika Biblia. Mariko anaanza mafundisho yake kwa kumwelezea mtu mmoja anayeitwa Yohana Mubatizaji. Yohana alitumwa na Mungu kama nabii kwa wana wa Israeli. Yohana aliishi peke yake nyikani. Watu wengi walienda kwake kumusikiliza Aliwaambia kuwa watubu dhambi zao, maana masihi anakuja kwao, wamfuate Mungu na kutenda mema machoni pake. Wengi waliamini na kubatizwa katika mto Yorodani kama ishara ya toba yao. Yohana aliwaambia kwamba masihi anakuja, yeye ni mwenye uwezo zaidi yangu. Mimi nawabatiza katika maji, lakini yeye atawabatiza kwa Roho Mtakatifu. Baada ya siku chache Yesu alimwendea Yohana ili abatizwe. Yohana alifanya hivyo. Wakati Yesu alipokuwa akitoka majini, watu waliona Roho wa Mungu akishuka kwake kama mfano wa njiwa na sauti ikatoka ikisema "Huyu, huyu, huyu ndiye mwanangu mpendwa wangu, msikieni yeye." Mtashangaa kwa nini Yesu alihitaji kubatizwa. Ni kwa sababu alitaka kuonyesha watu kwamba alikuwa tayari kuanza kazi ya Mungu. Yesu, Alikuwa anatuonyesha mfano kuwa tunapobatizwa ni ishara ya kumfuata Mungu na kutenda kazi yake.