Picha kumi na sita. Yesu alienda katika mji uitwao Kapernaumu. Watu waliposikia habari zake, walienda kwa wingi na kujaa katika hiyo nyumba, hata wengine walisimama nje. Kukaja watu wanne waliokuwa wamembeba rafiki yao ambaye alikuwa amepooza, wakataka Yesu amponye, lakini hawakuweza kuingia ndani, maana hapakuwa na nafasi ya kupita. Wakaamua kupanda juu ya nyumba na kutoboa shimo kubwa ili wampitishe mgonjwa wao. Yesu alipoona imani yao, alimwambia yule mgonjwa kwamba mwanangu, umesamehewa dhambi zako. Baadhi ya waandishi waliokuwa hapo wameketi wakafikiria, mbona huyu anasema hivyo? Anakufuru. Ni nani awezaye kusamehe dhambi isipokuwa Mungu? Yesu alijua mawazo ya mioyo yao na akawaambia, lipi lililo rahisi, kumwambia mwenye kupoza kwamba umesamehewa dhambi zako, au kusema ondoka, jitwike godoro lako uende? Nataka mjue kwamba mwana wa Adamu ana uwezo wa kusamehe dhambi duniani. Halafu Yesu akamwambia yule mgonjwa, simama na nauchukwe godoro lako uende nyumbani. Yule mtu akasimama na kuondoka. Watu wote walistaajabu, wakamtukuza Mungu na kusema kitu kama hiki hakijatokea tena. Ndugu zangu, Yesu anawo uwezo wote mbinguni na duniani, kwa sababu yeye ni Mungu kweli kweli.