Picha ya kumi na saba. Siku moja wakati wa siku ya Sabato, Yesu akawa katika sinagogi na kukawa na mtu aliyekuwa na mkono uliopooza. Wale Mafarisayo wakamtegea ili waone kama atamponya, halafu hamshitaki kwa kuvunja moja kati ya sheria zao. Yesu akamwambia yule mtu aliyekuwa na mkono uliopooza, simama, simama. Akawauliza wale Mafarisayo, je, ni haki siku ya Sabato kutenda mema au mabaya, kuponya roho au kuiua? Kila mtu akanyamaza kimya. Yesu alipoona ugumu wa mioyo zao, akamwambia yule mtu aunyoshe mkono wake, na hapo mkono wake ukapona. Mafarisayo hawa wakakusanyika nje na kupanga jinsi watakavyomuua Yesu maana hawakupendezwa na kitendo hicho. Mnafikiri nini kuhusu hawa Mafarisayo? Mnadhani walikuwa wakijali kumuona huyu mtu mwenye mkono uliopoza amepona? Hapana, yote waliotaka ni kumuua Yesu. Hawakujali kwamba yule mtu alikuwa amepona. Ndugu zangu, yatupasa kuonyesha mapenzi na huruma kwa watu wengine. Wakati mwingine mawazo yetu huwa yamejaa mambo mengi hata tunasahau kwa nini tunaenda kanisani. Tujihadhari tusifanye makosa kama haya.