Picha ya kumi na nane. Yesu alikuwa akifundisha watu wengi kando kando ya ziwa la Galilaya. Ilipofika jioni, Bwana Yesu akawaambia wanafunzi wake waende upande mwingine wa ziwa. Yesu alikuwa amechoka sana baada ya kufundisha watu siku nzima. Wakati walipoingia katika chombo chao, akashikwa na usingizi akalala. Baada ya kuanza safari upepo mkali pamoja na mawimbi yakaanza kuvuma, maji yakaanza kuingia katika chombo chao. Wale wanafunzi waliokuwa wamezoea bahari wakajua hii ni dhoruba mbaya sana, wakaanza kumwita Bwana Yesu, Mwalimu, mwalimu, tunaangamia, tunaangamia, utuokoe. Akaamka akaukemea upepo, akayambia bahari Nyamaza, utulie. Upepo ukakoma, kukawa shwari kuu. Akawauliza, kwa nini mliogopa? Hamna imani bado? Wakaingiwa na uoga na kujiuliza, ni nani huyu hata upepo na bahari humtii? Na wewe ndugu yangu, je, Yesu ni yeye yule jana na leo na hata milele, au anabadilika badilika? Imani yako ikoje? Iko katika Mungu mambo yanapokuendea vibaya? Unakuwa kama wale wanafunzi, au unasimama imara kuamini kwamba Mungu anaweza yote?