Picha ya kumi na tisa. Popote Yesu alipokwenda alifuatwa na watu wengi waliomsikiliza akifundisha. Siku moja mtu mmoja aliyekuwa kati ya wakuu wa sinagogi jina lake Yairo akaja na kupiga magoti mbele ya Yesu akisema, binti yangu mdogo yu katika kufa, na kuomba uje uweke mkono wako juu yake apate kupona na kuishi. Yesu alikubali wakaongozana wote pamoja na umati wa watu. Kati yao alikuwako mwanamke aliyekuwa na ugonjwa wa kutoka damu kwa miaka kumi na miwili alikuwa amezunguka kwa waganga wengi sana, lakini hakupata dawa ya kumponya aliposikia habari za Yesu akaja nyuma yake na kugusa kanzu yake, kwa maana aliamini moyoni mwake kwamba nikigusa pindo la vazi lake tu Nitapona. Alipoigusa, hapo hapo alipona. Yesu naye alipojiisikia uwezo wa kuponya umemtoka aligeuka nyuma na kuuliza, ni nani aliyenigusa? Wanafunzi wake wakamwambia, huoni watu ni wengi, utaulizaje ni nani aliyekugusa? Yule mwanamke kwa uoga akaja na kuanguka miguni pa Yesu na kujitambulisha. Yesu akamwambia, mwanangu, imani yako imekuponya enenda zako. Munafikiri Yesu hakujua aliye mugusa ni nani? Yesu alijua, alitaka tu yule mwanamke aseme kile alichokifanya hakuna chochote tunachoweza kumficha Mungu. Yeye anayaona mawazo yetu, husikia maneno yetu na kuona vitendo vyetu, anajua kila kitu. Yeye Mungu ana uwezo wote, Mungu yuko kila mahali.