Picha ya ishirini. Walipokuwa wakiendelea na safari, watu wengine wakaja kwa Yairo kumwambia binti yake amekwisha fariki, asimsumbue mwalimu. Lakini Yesu akasema, Yairo usiogope, amini tu. Halafu akawaambia watu wasimfuate ila Petro, Yakobo na Yohana. Walipofika wakakutana na watu waliokuwa wakiomboleza. Yesu akawambia mtoto hajafa ila amelala tu. Wakamcheka sana, maana walijua kwamba mtoto amekwisha kufa. Yesu akawambia watu wote watoke nje isipokuwa Yairo na mke wake pamoja na wale wanafunzi aliyokuwa nao. Wakaenda pale palipokuwa na mwili wa yule mtoto. Yesu akamshika mkono, akasema msichana na kuambia inuka. Yule mtoto akaamka na kusimama. Yesu akamkabidhi kwa wazazi wake, akawaambia wasimwambie yoyote, ila wampe chakula yule mtoto. Twaweza kujifunza nini katika fundisho hili? kwamba Yesu anao uwezo wa kufufua maisha, kitu ambacho mwingine hawezi. Na pia watu huogopa kifo, lakini tukiwa Wakristo hatuwezi kuogopa, kwa sababu tunaamini, na imani yetu iko katika Yesu Kristo, na hata tukifa tutakwenda kuishi pamoja na yeye mbinguni.