22. Yesu alitoka Tiro na kwenda Sidoni. Akiwa huko, watu wakamletea mtu ambaye alikuwa kiziwi na hangeweza kuongea vizuli. Walimuomba Yesu amponye. Yesu pamoja na huyo mtu kiziwi, waliandamana na kutoka kwa umati wa watu na kwenda mahali pa faraga. Ndipo Yesu akatia vidole masikioni mwake. Pia Yesu akatema mate na kumgusa kwenye ulimi akainua macho yake akaangalia mbinguni na kusema, "Funguka, funguka." Mara moja huyo mtu alianza kusikia na kuona. Watu walishangaa kuona miujiza ya Yesu. Ndipo akawambia wasimwambie mtu yeyote, lakini watu hawakuweza kuweka haya mambo kwa siri. Wakasema amefanya kila kitu vizuri, hata huwafanya vizuri kusikia na bubu kuongea. Unaweza kufikiria jinsi mtu anavyojisikia akiwa hasikii wala haongei vizuri. Hawezi kusikia yale watu wanayoyasema, wala hawezi kusikia nyimbo nzuri zikiimbwa, na hawezi kuzungumza na watu. Lakini ndugu yangu, ni muhimu sana kwetu kuwa tunaweza kusikia vizuri neno la Mungu. Pengine unaweza kuwa unanisikia vizuri katika kanda hii lakini masikio yako ya kiroho yawe yameziba na usisikie neno la Mungu. Pengine maneno yanatoka mdomoni mwako wakati unapoongea na ikifika wakati wa kuwambia wengine habari za Mungu, yale maneno hayatoki. Unahitaji Mungu akuguse na kuponya masikio na mdomo wako ili uweze kusikia neno lake na kuongea ujumbe wake kwa watu wengine.