Picha 23. Yesu na wanafunzi wake walikwenda Bethisaida, wakamletea kipofu, wakamsihi amguse. Akamshika mkono yule kipofu, akamchukua nje ya kijiji, akamtemea mate ya macho, akamwekea mikono yake, akamuuliza waweza kuona kitu? Akatazama juu, akasema naona watu kama miti inakwenda ndipo, akaweka tena mikono yake juu ya macho yake, naye akatazama sana, akawa mzima, akaona vyote waziwazi. Akampeleka nyumbani kwake, akisema hata kijijini asiingie. Huyu mtu ambaye alikuwa kipofu na tena amekaa katika giza muda mrefu, alifurahi sana kwa kuwa angeweza kuona kila kitu. Ndugu zangu, kuna watu wengi ambao wako katika giza na macho yao hayawezi kuona. Simanishi kwamba macho yao ya kimwili hayaoni, lakini macho yao ya ndani ama mioyo yao imefungwa na dhambi. Kama Yesu hayumo ndani ya maisha yetu, tunafanana na mtu huyu ambaye alikuwa kipofu akijaribu kutembea katika giza. Yesu anasema yeye ndiye nuru ya ulimwengu. Kwa sasa, natumaini ya kwamba hata sisi Mungu hutupatia hiyo nuru.