24. Yesu alikuwa ameenda juu ya mlima pamoja na Petro, Yakobo na Yohana. Wakati walipokuwa wakirudi kutoka kwenye huo mlima, waliwaona watu wengi sana wakiwazunguka wanafunzi wale wengine pamoja na viongozi wa madhehebu mbalimbali. Walikuwa wakibishana nao. Wakati walipomuona Yesu, walishangaa na wakakimbia mbio kwenda kumsalimia. Ndipo Yesu akawauliza, Mnabishana nini? Mtu mmoja akasema, Mwalimu, nimekuletea mtoto wangu ambaye amekuwa akisumbuliwa na pepo bubu, naye hutokwa povu mdomoni na kusaga meno na kukonda wakati huyo pepo anapomtupa chini. Niliwaambia wanafunzi wako wamtoe huyo pepo, lakini hawakuweza. Akawajibu akasema Enyi kizazi kisichoamini, nikae nanyi hata lini? Nichukuliane nanyi hata lini? Mleteni kwangu. Wakamleta kwake, hata alipomwona, mara yule pepo alimtia kifafa, naye akaanguka chini, akagagaa, akatokwa na povu. Akamuliza babaye, amepatwa na haya tangu lini? Akasema tangu utoto na mara nyingi amemtupa katika moto na katika maji amwangamize. Lakini ukiweza neno lolote, utuhurumie na kutusaidia. Yesu akamwambia, Ukiweza? Yote yawezekana kwake aaminie. Mara baba ya yule mtoto akapaza sauti akasema, Naamini, nisaidie kutokuamini kwa kwangu. Naye Yesu akaona ya kuwa mkutano unakusanyika mbio, akamkemea yule pepo mchafu, akamwambia ewe pepo bubu na kiziwi, mimi nakuamuru mtoke huyu, wala usimwingie tena. Akalia, akamtia kifafa sana, akamtoka, naye akawa kama amekufa. Hata wengi wakasema oh, amekufa. Lakini Yesu akamshika mkono, akamwinua naye akasimama. Hata alipoingia nyumbani, wanafunzi wake wakamuuliza kwa faraga, mbona sisi hatukuweza kumtoa? Akawambia, namna hii haiwezi kutoka kwa neno lolote isipokuwa kwa kuomba. Pengine wakati mwingine unakuwa kama baba wa huyu kijana na kusema Naamini, lakini nisaidie kutokuamini kwangu. Huyu baba alikuwa akimaanisha nini? Nafikiri alikuwa akisema tu kutoka kwa mafikira yake, ameamini kila kitu kwa Mungu kinawezekana, na huku akiwa na wasiwasi katika roho yake. Kuna wakati umekwisha kuwa hivi? Nafikiri ni kweli, huyu baba alimuuliza Yesu amsaidie kuamini katika mafikiri yake na kwa roho yake pia.