Sasa tuangalie picha tatu. Ilimchukua Yakobo siku nyingi kabla ya kufika kwa mjomba wake Labani. Alipofika alikaribishwa vizuri sana. Labani alikuwa na wasichana wawili, mmoja aliitwa Lea na wapili aliitwa Raheli. Lea ndiye aliyekuwa wa kwanza, lakini Raheli alikuwa mzuri sana kuliko Lea. Yakobo akampenda sana Raheli, akataka kumwoa Baba yake Rabani alikubali kwamba akimfanyia kazi kwa miaka saba atamuoa Raheli. Basi, kwa miaka saba Yakobo alichunga mifugo ya mjomba wake Rabani na kufanya kazi kwa bidii sana. Baada ya miaka saba Labani aliandaa sherehe kubwa ya arusi, lakini Labani alimdanganya Yakobo. Baada ya sherehe na kuingia giza, Labani alimchukua binti yake mkubwa Lea akampeleka kwa nyumba ya Yakobo. Yakobo hakujua mpaka ilipofika asubuhi, ndipo akaona kwamba alikuwa amelala na Lea badala ya Raheli. Yakobo alikasirika kuona kwamba alikuwa amedanganywa, lakini Labani alimweleza kwamba katika mila zao ni lazima msichana wa kwanza aolewe kwanza, ndipo wa pili afanye hivyo Ndipo akamwambia kwamba akifanya tena kazi kwa miaka mingine saba atampa Raheli. Akakubali, baada ya miaka saba akamwoa Raheli. Unafikiri Yakobo alijisikia vipi alipogundua kwamba alikuwa amedanganywa? Unadhani angekumbuka wakati alipomdanganya baba yake Isaka na ndugu yake Esau? Labda. Yakobo alikuwa akijifunza kwamba hailipi chochote kwa kudanganya watu.