Tuangalie picha ya nane. Yusufu akakaa jela hata ikatokea siku moja mfalme mfalume Farao alikasirishwa na watumishi wake wawili na akawafunga jela. Mmoja alikuwa mwokaji wa mikate na mwingine alikuwa ni mnyweshaji. Usiku mmoja wote wawili wakaota ndoto. Wakafikiri kwamba ndoto zao zilikuwa za muhimu sana, lakini hawakuelewa maana ya ndoto hizo. Yusufu alipowaona wakiwa na huzuni nyingi akawauliza. Ndipo mnyweshaji akamsimulia ndoto yake kwamba aliona matawi matatu yaliyozaa matunda ya mizabibu yaliyoiva. Katika ndoto aliona akichukua matunda ya mizabibu na kukamulia mvinyo wake katika kikombe cha mfalme Farao. Yusufu akamwambia hii ina maana kwamba katika muda wa siku tatu, mfalme Farao atakuachilia toka jela na kurudisha kwenye kazi yako. Wote wakafurahi sana. Naye mwokaji wa mikate akamsimulia ndoto yake kwamba alikuwa amebeba vikapu vitatu vilivyojaa mikate kichwani kwake, yote ikawa tayari kumpelekea Mfalme Farao, lakini ndege walitokea na kuila yote. Yusufu akamwambia hii ina maana kwamba katika muda wa siku tatu, Farao ataamuru auawe na mwili wake utaliwa na ndege. Yote haya yalitokea jinsi Yusufu alivyoelezea. <muchilio> Kabla ya mnyweshaji kutoka jela, Yusufu alimwambia kwamba amkumbuke na akaseme na mfalme Farao ili naye afunguliwe. Mnyweshaji alipoachiliwa Alisahau kabisa yote Yusufu aliyomwambia. Rafiki yangu, watu watakusahau, lakini Mungu hawezi kukusahau. Labda una shida mbalimbali na unadhani kwamba Mungu amekusahau. Kumbuka kwamba Mungu yuko nasi na siku moja atatimiza mipango yake katika maisha yetu.