Picha ya kumi na moja. Njaa ilizidi sana na Yakobo akawambia watoto wake wakanunue chakula katika nchi ya Misri. Watoto wakamkumbusha Yakobo kwamba njia ya kupata chakula zaidi ni wao kurudi na Benjamini. Yakobo akakubali Benjamini kwenda nao hadi Misri. Wakafika kwa Yusufu naye alifurahi kumwona ndugu yake Benjamini akawaandalia karamu nyumbani kwake. Lakini bado hawakuambiwa yeye ni nani. Baada ya karamu, Yusufu aliwaambia watumishi wake kuyajaza magunia na chakula, halafu achukue kikombe chake cha fedha wakiweke katika gunia la Benjamini. Baada ya ndugu zake kwenda mwendo mfupi, Yusufu aliwatuma watumishi wake waende na kuwashika ili awasingizie kwamba wameiba kikombe chake. Wakapekua katika magunia kikapatikana katika gunia la Benjamin. Yusufu akawatisha kwamba anamchukua Benjamin kuwa mtumishi wake. O oh, ndugu zake walisikitika tena, kwa sababu walijua baba yao alimpenda sana Benjamin na angejiua kama hawangerudi naye. Yuda, mmoja wa ndugu zake, alimwambia Yusufu amchukue yeye kama mfanyakazi wake badala ya Benjamin. Yusufu aliwaona ndugu zake wakiwa na roho ya imani na huruma. Akawaambia, aa, mimi ni ndugu yenu Yusufu mlieniuza kama mtumwa Misiri. Msione vibaya kwa kuniuza, bali Mungu alitaka kuokoa maisha yenu, ndipo nikaja mbele yenu. Yusufu akawaambia warudi Kanaani na wamlete baba yao na jamaa zao kuishi Misri maana kulikuwa na chakula cha kutosha. Badala ya Yusufu kuwakasirikia ndugu zake, aliona jinsi Mungu alivyowatumia kumpeleka Misri. Aliona hata vile mke wa Potifa alivyomsingizia na akafungwa jela miaka miwili, Mungu alitumia hata hivyo njia ili akutane na mwokaji wa mikate na yule mnyweshaji, halafu akatafsiria ndoto zao na zile za mfalme Farao. Na mwisho Yusufu alitumiwa kuokoa maisha ya watu wengi ili wasife kwa njaa. Mungu alimtumia Yusufu kwa kuokoa maisha ya jamaa yake. Usikate tamaa endapo una shida mbalimbali maishani mwako. Omba Mungu, naye atatimiza mipango yake katika maisha yako.