Tuangalie picha ya kumi na mbili. Ilikuwa wakati wa furaha kwa Yakobo alipomwona mwanawe tena Yusufu baada ya yeye kudhani kuwa alikuwa amekufa kwa miaka hii yote iliyopita. Yakobo alikuwa mzee sana, akajua muda wake wa kufa ulikuwa unakaribia. Akamwambia Yusufu alete wanawe wawili, Manase na Efraimu, ili awape baraka za mwisho. Manase alikuwa wa kwanza lakini Yakobo aliweka mkono wake wa kulia kwenye kichwa cha Efraimu ambaye alikuwa mdogo wake Manase, akampa baraka zote zilizokuwa muhimu. Yakobo akasema, Manase na Efraimu watakuwa mataifa makubwa, lakini Efraimu atakuwa taifa kubwa zaidi. Yakobo alisema na watoto wake wote, akawaambia jinsi Mungu atakavyo wabariki na jamaa zao siku za usoni. Watoto wa Yakobo wakawa viongozi wa taifa la Israeli. Mungu alikuwa mwaminifu kwa wale waliompenda na kumtumikia. Leo hii Mungu anataka mimi na wewe tuwe waaminifu, tumpende na kumtii. Njia zake si rahisi, lakini ni za kweli, na mwisho atatubariki kwa kumtii.