Tuangalie picha ya kumi na sita. Mungu alionyesha muujiza mwingine kwa nguvu zake nyingi, alisema, usiku wa manane nitatembea kote Misri na kila mtoto wa kwanza wa kiume nchini atafariki, kutoka kwa Farao hadi kwa watumishi wake na hata kwa wanyama. Kutakuwa na kilio kote katika nchi ya Misri. Musa naye akawaambia Waisraeli, Katika siku ya kumi katika mwezi huu, kila mume lazima atachagua mwana kondoo au mwana mbuzi ambaye ni wa umri wa mwaka mmoja, asiye na kasoro yeyote. Katika siku ya kumi na nne, kila mmoja atamchinja mnyama wake. Baada ya hivyo, damu itapakwa katika milango na madirisha za nyumba zile. Hao mbuzi na kondoo watakamoliwa. Usiku huo zile nyama zitaliwa pamoja na mkate usio chacha. Mtaira yote tena haraka, na mkiwa mmevaa vizuri kuweza kuanza safari, mvae viatu vyepesi na mchukue fimbo za kutembelea. Wakati huo ndipo watoto wote wa kwanza wa kiume watauawa na Mungu katika usiku wa manane na kuwaadhibu miungu wote wa Misri. Damu itakayopakwa milangoni itaonyesha mahali mnapoishi na itakapoonekana, Mungu atawapita na kwenda anapotakikana, nanyi na mtakuwa salama usiku wa manane yote Haya yalitokea kama ilivyokuwa ahadi ya Mungu. Farao baadaye aliwaita Musa na Haruni na akawaambia, ondokeni nchini kwangu, ondokeni kwangu upesi, haraka sana Nendeni mkamwabudu Mungu wenu mnavyotaka. Chukueni ng'ombe wenu, mbuzi wenu, kondoo zenu, mwende, kumbukeni kuniombea baraka. Waisraeli <muchos> ba walipaka damu milangoni kuonyesha uhusiano wa kinga waliokuwa nayo. Leo hatuhitaji damu yoyote ile ya mnyama aliyechinjwa, bali twahitaji damu ya Yesu Kristo. Wakati Yesu Kristo alipoimwaga damu yake msalabani, ilikuwa dhabihu kwetu sisi ili tusamehewe dhambi zetu. Tusiposamehewa dhambi zetu na kuoshwa kwa damu ya Yesu Kristo, hatuwezi kabisa kabisa kuupata msamaha wa dhambi zetu.