Picha ishirini na moja. Kuna wakati Yesu alikuwa akifundisha neno la Mungu kwa watu wapatao elfu tano, na hata ilipofika jioni walikuwa bado wanamsikiriza, walikuwa hawajaupata wakati mwingine kama huo maishani mwao. Yesu naye alijua walikuwa na njaa ya neno, na akawaambia Filipo aliyekuwa mwanafunzi wake, Je, tutapata wapi chakula cha kuwalisha hawa watu wote? Yesu alisema haya ili kuipima imani ya Filipo. Lakini Filipo alisema itachukua pesa nyingi kulisha watu hawa wote. Naye Andrea akasema kuna kijana ambaye ana mikate mitano na samaki wawili, lakini hivi havitoshi hawa watu wote. Yesu aliwaambia wanafunzi wake wawaketishe watu, akamwomba yule kijana alete kile chakula. Yesu alichukua mkate akamshukuru Mungu kwa ajili ya mkate na akaukata akawapa wanafunzi wake ili wawagawie wale watu. Pia alifanya vivyo hivyo kwa samaki. Watu wote wakala na kushiba. Baada ya kula na kushiba, aliwaambia wakusanye mabaki, kwani hakutaka watupe chakula chochote, na walikusanya mabaki yaliyojaza vikapu kumi na viwili. Je, inawezekanaje, watu elfu tano kula mikate mitano na samaki wawili? Hili ni jambo gumu sana kwa mwanadamu, lakini kwa Mungu hakuna jambo lolote lililo gumu. Mungu anaweza kufanya kila aina ya muujiza. Baada ya kuona muujiza huo, wale watu wakasema, kweli, huyu ni nabii wa kweli aliyesema kwamba atakuja ulimwenguni. Naye Yesu akajua mawazo waliyokuwa nayo ya kumfanya awe mfalme, na akawaacha akaenda zake. Yesu alisema, ufalme wangu siyo wa dunia hii bali ni wa mahali pengine, katika Injili ya Yohana 18 mstari wa 36. Watu alifikiri huyo Yesu ni mtu mkuu wa kufanya miujiza mingi kweli atakuwa mfalume mkuu na wa taifa kubwa. Yesu hasa alikuwa anazungumza kuhusu ufalume wa mbinguni. Ndugu zangu, maisha ya ulimwengu huu ni mafupi sana. Je, umejitayarisha kuingia katika ufalume wa mbinguni?