Tuangalie picha ya 22. Kuna wakati Yesu aliwachukua Petro, Yakobo na Yohana na kwenda nao mlimani kuomba. Walipokuwa wanaomba, walimuona Yesu akibadilika. Nguo zake zikametameta na uso wake ukang'aa sana. Wakawaona watu wawili pamoja na Yesu. Hawa watu walikuwa ni Eliya na Musa. Petro, akamuliza yesu bwana ni vizuli kuwa hapa ukitaka nitapiga hema tatu hapa moja yako wewe moja ya eliya na moja ya musa alipokuwa kisema hivyo tazama wingu jeupe likawatiya kivuli na sauti ikatoka katika lile wingu ikisema uhuyu ni mwanangu mpendwa wangu ninayependezwa naye msikiyeni yeye wale wanafunzi waliposikiya hivyo Walianguka chini kwa uoga mwingi sana. Yesu akaja na akawagusa akasema, inukeni wala msiogope. Walipoinua macho yao, wakamwona Yesu yuko peke yake. Wanafunzi walimuuliza Yesu, kwa nini waalimu wa sheria wanasema Eliya atakuja kwanza? Yesu akawajibu, Eliya alikuja lakini ni wachache waliomsikiliza. Vivyo hivyo mwana wa Mungu atakataliwa na kuteswa mikononi mwa watu. Ingawa wanafunzi hawakumwelewa vizuri kwani walidhani anaongea juu ya Yohana Mbatizaji. Leo hii ni wengi wanaomkana Yesu Kristo kama Mwokozi wa ulimwengu. Hawataki kukubali ya kwamba alikufa msalabani na kumwaga damu yake kwa ajili ya dhambi zao. Hawakubali yeye kwamba alifufuka na sasa yuko hai akiwatayarishia makao huko mbinguni.