Tutazame picha 24. Yesu alipokufa msalabani haukuwa ndiyo mwisho wa mambo, bali ulikuwa ndiyo mwanzo wa maisha mapya, yaani uzima katika Kristo. Yesu alituonyesha yeye ana uwezo na pia ni Mungu, ameshinda kifo na hakuna kitu chochote asichokiweza. Wakati Yesu alifufuka kutoka kifoni, aliongea na kura na rafiki zake baada ya siku arobaini alienda mlimani na wanafunzi wake na akawaambia wautangaze ujumbe wake kwa watu wote ulimwenguni. Baadaye akapaa mbinguni katika wingu. Sasa Yesu yuko mbinguni na aweza kutusaidia sote tunaomwamini na kutusamehe dhambi zetu. Ana uwezo wa kutusaidia katika shida zetu na kutuokoa kutoka katika dhambi na pia majaribu. Anaweza kutusaidia kutokana na nguvu za shetani na mapepo wachafu. Yesu atakuja siku moja duniani na amesema tuwe tayari. Je, wewe ndugu yangu unayenisikiliza, uko tayari? Unajiandaa kwenda kuishi na Bwana Yesu mbinguni?