Karibuni ndugu zangu kusikiliza mengi yanayohusu neno la Mungu. Katika kanda hii tutajifunza mengi kuhusu watu mashuhuri waliopata msaada wa Mungu wakati wa shida. Sisi sote tuna shida sivyo? Kwa hivyo ni matumaini yangu kwamba tutajifunza mengi ya kutusaidia katika shida zetu. Kanda hii na kitabu cha picha vimetolewa na Language Recordings International. Kama mna maswali yoyote tuandikieni, na tutafurahi na kuyajibu maswali yenu. Sasa angalieni picha ya kwanza, kitabu cha tano.