Picha ya nane. Mabaharia walimuuliza Yona. Umefanya nini? Lakini yeye alikuwa amewaambia kwamba anamkimbia Mungu. Na bahari iliendelea kuchafuka wakamuuliza Yona. Tukufanyie nini ili bahari itulie? Yona akawaambia wamtupe baharini kwa sababu alijua kuchafuka kote kwa bahari ni kutokana na yeye kutomtii Mungu. Baharia, hao mabaharia hawakutaka kufanya hivyo, lakini iliwabidi kumtupa baharini. Walipomtupa baharini, bahari ilitulia kabisa. Kumbe Mungu alikuwa ametayarisha samaki mkubwa sana, kwa jina anaitwa nyangumi, na akammeza Yona. Alikaa tumboni mwa yule samaki kwa siku tatu. Mungu akamlinda ili asiuawe. Wawe Yona alipokuwa ndani ya tumbo la yule samaki alitubu dhambi zake na kuomba Mungu amsamehe na amsaidie. Halafu Mungu akamfanya yule nyangumi akamtapika Yona kwenye nchi kavu. Ndugu zangu, munaona, hii ni ngumu kuiamini. Najua watu wengi mpaka sasa hucheka habari hii ya Yona, lakini ni kweli tupu, kwani Mungu ni mwaminifu, hawezi kusema uwongo. Mnadhani kuwa kuna chochote kisichowezekana kwa Mungu? La, Mungu aliyeumba dunia yote kwa uwezo wake anaweza kumfanya nyangumi ammeze Yona na kumweka hai kwa siku tatu. Msitie mashaka kwa uwezo wa Mungu na njia zake anazotumia kwa kutimiza mipango yake.