Picha ya kumi na mbili. Esther alienda kwa mfalme naye alifurahi kumwona, akamuuliza shida yake, naye Esther akamwambia angefurahi kama yeye na Hamani wangeenda kwenye karamu aliyokuwa amewaandalia mfalme. Alikubali akaenda na Hamani. Baada ya kula, mfalme alimuuliza tena Esther shida yake, lakini alimwambia warudi tena kesho kwenye karamu nyingine, halafu atamwambia Oh, Hamani aliona vizuri kwa sababu alikuwa amepandishwa cheo na alikuwa anaketi na mfalme na kula pamoja na malikia. Ha. Lakini alipotoka nje na kuona Mordekai hakumwinamia alikasirika sana. Akaenda nyumbani kwake na kushauriana na mkewe wakakubaliana, Hamani ajenge mti mrefu ambao Mordekai atanyongwa kwa kutundikwa hapo. Kesho yake, mfalme na Hamani waliporudi kwa malikia Esta kwenye ile karamu, mfalme alimuuliza Esta shida yake ilikuwa ni nini. Esta akamwambia kwamba nataka watu wangu wasiuwawe. Mfalme alishangaa na kuuliza nini, nani huyo ambaye angetenda kitendo kama hicho? Esta akajibu ni Hamani. Hamani aliogopa maana aliona mfalme amekasirika. Akamwomba Esta amsaidie. Mfalme akaamuru Hamani anyongwe kwenye ule mti aliyokuwa amemjengea Mordekai. Kiburi huishia wapi? Soma Mithali sura ya kumi na sita na mstari wa kumi na nane mpaka 19. Inasema hivi: Kiburi hutangulia uangamivu, na roho yenye kutakabali hutangulia maanguko. Afadhali kuwa na roho ya unyenyekevu pamoja na maskini, kuliko kugawanya nyara pamoja na wenye kiburi. Hamani alikuwa na kiburi sana, kuona amealikwa pamoja na mfalme, na kwa sababu Mordekai hange mwinamia, alipanga kumnyonga, lakini twaona Mwisho, ni nani aliyenyongwa? Aliye nyongwa. Kumbuka, kiburi hutangulia uangamivu na roho yenye kutakabali hutangulia maanguko.