Picha ya kumi na tatu. Katika picha hii, twaweza kuona watu wanne. Waliitwa Daniel, Shadrach, Meshaki na Abednego. Hawa walichukuliwa kama watumwa pamoja na Waisraeli wengine. Lakini hawa vijana wanne walichaguliwa kwenda kwenye shule ya kifalme na kula chakula maalumu ambacho mfalme alikuwa amewaagizia kura. Ilikuwa wafundishwe kwa miaka mitatu, baadaye wafanye kazi kwa mfalme. Hata hivyo, hawa watu wanne walikataa chakula cha kifalme. Wakamwambia yule mwalimu wao kama wangekuwa wanakula mtama na kunywa maji. Mwalimu akawambia kama mfalme atagundua kuwa hawana nguvu na kwamba alikuwa anawapatia mtama na maji, yeye angeuawa. Danieli akamwambia kuwa wajaribu kwa siku kumi na kama itaonekana wanakuwa dhaifu, basi watakula chakula cha mfalme. Mwalimu akakubali. Baada ya siku kumi, Danieli na wenzake walionekana kuwa na afya sana. Je, unafikiri ni kwa nini Danieli na wenzake hawakula chakula cha kifalume? Wana wa Israeli walikuwa na sheria kuhusu vyakula, na hivyo kwa kuwa walikuwa katika nchi nyingine na makabila mengine, ilikuwa wazi kwamba wangepewa vyakula ambavyo kwao ilikuwa ni haramu. Pia ninafikiri kwamba waliogopa wasile vyakula vilivyokuwa vimetolewa sadaka kwa miungu. Haya yote yanatuonyesha jinsi walivyokuwa watu wenye busara. Hawakuwa wanaongozwa na tamaa ya tumbo zao tu. Je, sisi tunakuwa wavumilivu tunapoona vitu vya anasa au vitu vya kuvutia macho yetu? Tunataka tuvipate hata kama vimekuwa katika njia zilizo mbovu?