Picha ya 16: mfalme Nebukadreza alikasirika sana kwa sababu Shedraki, Meshaki na Abedinego hawakuabudu ile sanamu ya dhahabu. Mfalme akawapa nafasi ya pili ili waabudu sanamu yake, lakini wale watu watatu wakasema, tukitupwa motoni, Mungu wetu ana uwezo wa kutuokoa na huo moto, na hata kama Mungu hataweza, tunataka ujue, e mfalme, hatuwezi kuabudu sanamu yako uliyoitengeneza. Hii ilimfanya mfalme kukasirika sana, akaamuru moto waongezwe nguvu mara saba. Kisha baadhi ya wanajeshi wake wenye nguvu wakawafunga Shadrak, Meshaki na Abedineko ili watupe motoni. Moto ulikuwa mkali kiasi cha kwamba wale waliokuwa wakiwatupa motoni walichomeka na kufa palepale pale. Mfalume Nebukadreza alikuwa akiangalia haya yote, kwa maana alishangaa na kusimama kutoka katika kiti chake na kusema je, hatukutupa watu watatu wamefungwa katikati ya moto? Wakajibu, kweli, e mfalme. Akajibu akasema, ah, tazama, mimi naona watu wanne, nao wamefunguliwa wanatembea katikati ya moto na hawachomeki na sura ya wa yule mtu wa nne ni mfano wa mwana wa miungu. Halafu mfalme akapaza sauti akawaita, ei hey, Shedrak, Meshak na Abednego, watumishi wa Mungu aliye juu, tokeni mje huku. Walipotoka katika ule moto, kila mtu aliona moto haukuwa na nguvu juu ya miili yao, wala nywele za vichwa vyao, wala harufu ya moto haikuwapata hata kidogo. Nebukadreza akasema, na ahimidiwe Mungu wa Shedrak, Meshak na Abidinego, aliyemtuma malaika wake kuwaokoa watumishi wake waliomtumainia. Ndipo watu wote wakamgeukia na kumwabudu Mungu aliye hai, wakaacha sanamu zao. Ungefanya nini kama ungelikuwa Shadrak, Meshaki na Abednego? Kama ungeliambiwa usipoabudu hii sanamu ya dhahabu ungetupwa motoni, ungefanya nini? Ungetii amri ya mfalme na kuabudu hiyo sanamu, au ungebaki kuwa mwaminifu kwa Mungu na kukataa chochote ambacho ni kinyume na mafundisho yake? Sikiliza Injili ya Matayo sura ya kumi na mbili na mstari wa 30 inasema, mtu asiye pamoja nami ni kinyume changu. Ndugu zangu, hakuna njia ya mkato.