Picha kumi na nane. Oh, mfalume alihuzunika sana alipogundua kwamba walikuwa wamemshitaki Danieli. Alijaribu kufikiria ni njia gani angemwokoa Danieli, lakini ikawa ni vigumu, kwa sababu mfalume akishatoa amri huwa hawezi kuibadilisha tena. Basi akaamuru Danieli atupwe kwenye shimo la simba. Kabla hajatupwa, mfalume Dario alimwambia Danieli Danieli, Mungu wako unayemtumikia daima, yeye atakuponya. Alafu Danieli akatupwa ndani ya shimo la simba. Usiku huo mfalume hakula chochote wala kulala. Asubuhi na mapema, mfalume akaondoka akaenda mpaka penye shimo la simba, akasema kwa sauti, Ee Danieli, mtumishi wa Mungu aliye hai, je, Mungu wako unayemtumikia daima amekuponya na simba hawa? Ndipo Danieli akamjibu, Mungu wangu amemtuma malaika wake naye akafunga midomo ya simba, hawakunidhuru, kwa kuwa mbele zako mimi nilionekana sina hatia, tena mbele yako mfalme sikukosa neno nena. Mfalme alifurahi sana, akaamuru wamtoe Danieli katika lile shimo alipotolewa, alionekana hana hata alama yoyote mwilini mwake, kwa sababu alikuwa anamtumaini Mungu wake. Mfalume akamuru nao wale watu waliomshtaki Danieli watupwe katika lile shimo la simba wao na watoto wao pamoja na wake zao. Wale simba wakawa wanawadaka na kuwala kabla hawajafika chini. Tungefanya kama Danieli alivyofanya? Ndivyo ningefanya hivyo. Danieli hakuwa mtu tofauti na sisi watu wa leo hii. Hakuwa mtu wa ajabu isipokuwa alijitolea kwa Mungu na kumwamini Mungu kabisa. Mimi na wewe tunaweza kuwa mfano wa Danieli. Swali ni kwamba tunayo nia ya kujitolea kwa Mungu kabisa? Jambo la kwanza ni kuhakikisha kwamba sisi ni wana wa Mungu. Mumeshasikia kwenye kanda nyingine jinsi hii inavyowezekana, na tutaendelea kuzungumza mengi katika kanda hii. Halafu lazima tuishi katika Yesu Kristo. Tutakavyojitolea zaidi kwa Mungu atutawale, ndipo tutakapokuwa zaidi mfano wa Danieli.