Picha ya kumi na tisa. Katika picha hii, tutasoma mengi kumuhusu mtu mmoja aliyetumiwa sana na Mungu. Jina lake ni Nehemia. Alikuwa kiishi mbali huko Babeli. Wana wa Israeli walikuwa wameshindwa katika vita na kuchukuliwa mateka hadi huko Babeli. Na mji wa Yerusalemu ulikuwa umebomolewa, kuta zake na nyumba nyingi kuchomwa moto. Watu wachache sana ndio waliobaki wakiishi Yerusalemu. Nehemia alipopata habari hizo alihuzunika sana, akamlilia Bwana Mungu kwa siku nyingi, maana alijua haya yote yalikuwa ya yamewapata kwa sababu walikuwa wa wamemwasi Mungu wao. Nehemia alikuwa mnyweshaji wa mfalme wa Babeli, na mfalme alikuwa amependezwa sana na kazi ya Nehemia. Siku moja alipokuwa akimhudumia mfalme, alimwona Nehemia hana furaha hata kidogo. Mfalme akauliza, mbona uso wako hauna furaha, ambapo wewe siyo mgonjwa? Lazima iwe ni roho yako. Nehemia aliogopa, lakini alimwambia mfalme kwamba mji wa Yerusalemu, ambako watu wake walizikwa, uko katika hali ya kuangamia. Mfalme Unataka nini? Nehemia alimuomba Mungu harafu akamuomba mfalume ruhusa ili ayende kujenga ahwo muji. Mufalume akamuruhusu ili ayende.