Picha 21. Munaweza kuona katika picha hii jinsi kila mtu anavyofanya kazi kwa bidii. Biblia inatuambia kwamba kila mtu alifanya kazi kwa nia moja bila kupoteza muda. Wale adui zao walijaribu kuvuruga ile kazi lakini hawakufaulu. Nehemia aliwaambia kila mtu afanye kazi kwa mkono mmoja na mwingine ushike mkuki. Kila kukipigwa tanumbeta kila mtu awe tayari kwa vita, na hii ilikuwa ni kwa wale ambao walikuwa wamechaguliwa kuwa maskari wa kulinda. Hata hivyo, Nehemia alikuwa akiwaambia kila mara kwamba Mungu atawapigania watu. Waliokuwa masikini walidanganywa na wale tajiri. Kwa sababu ya ukosefu wa chakula, mtu alikuwa akimdanganya hata ndugu yake. Wale Waisraeli matajiri wakapata nafasi ya kupandisha bei ya ushuru kwa bidhaa zao. Wengine waliwauza hata binti zao kama watumwa. Nehemia aliposikia hii habari alikasirika sana, kapaza saudi akasema, ninyi munavyofanya siyo vizuri. Tembeeni katika njia za Bwana ili adui zetu wasitucheke. Mimi mwenyewe hata na ndugu zangu tunapokopesha na kutoa chakula, nataka kila mtu arudishe mali isiyo yake ambayo ameipata kwa njia isiyo halali. Wale watu wote waliokuwa wakifanya hivyo walitubu, na kazi ikaendelea. Kwa muda wa siku hamsini na mbili kuta zote zilikuwa zimejengwa. Huwa mnajaribu kuwaonea wale ambao hawakubahatika miongoni mwenu. Tufanye kazi kwa kushirikiana kujenga kanisa la Bwana, lakini kuna wanaotumiwa na shetani kuiharibu kazi ya Bwana. Wanataka kujaza mifuko yao tu, ndugu zangu, uko hivyo. Mathayo sura ya 23 mstari wa 25 inasema: ole wenu waandishi na mafarisayo wanafiki, kwa kuwa mnasafisha nje ya kikombe na ndani yake vimejaa unyang'anyi usiokuwa na kiasi.