Picha ishirini na tatu. Tumezungumza mengi kuhusu watu ambao Mungu aliwatumia katika Agano la Kale, na ni matumaini yangu kwamba watu hawa wamekuwa mfano mwema kwetu wa kumfuata Mungu. Kwangu nimeamini kwamba Mungu anaweza kumtumia yote ambaye atamtii na kumwamini kabisa. Hakuna lisilowezekana kwa Mungu. Katika picha hii tutazungumzia kuhusu Yesu Kristo. Mnakumbuka katika kitabu cha kwanza tulizungumzia kuhusu yeye atakayekuja kukiponda kichwa cha nyoka. Yesu Kristo ndiye aliyekuwa ameahidiwa aje ili kuyatoa maisha yake afe kwa ajili ya dhambi zetu. Wanafunzi wake Yesu Kristo hawakuelewa hadi kufa kwake na kufufuka kwake. Mungu anatuambia kwamba mshahara wa dhambi ni mauti, ikiwa na maana kwamba ni kutengwa na Mungu milele. Yesu alikubali kumwaga damu yake kwa ajili ya dhambi zetu. La sivyo, hatungekuwa tena na ushirika na Mungu. Yesu Kristo alikubali kuangikwa msalabani na watu wake ambao ndio aliyowafilia. Yesu alipomwaga damu yake kwa ajili ya dhambi zetu, ilikuwa kama zawadi aliyotupa sisi. Yeye alisema, nina zawadi yako ambayo itakupa amani rohoni itakupa njia mpya ya maisha ya milele. Ndugu zangu, kama mtu akija nyumbani kwako na kukupa zawadi, je, utaichukua? Ndiyo, utaichukua. Sijawahi kuona mtu ambaye anakataa zawadi. Lakini siku hizi watu wengi hukataa zawadi za Mungu ambazo ni maisha ya milele. Wengi hutoa visingizio kama vile anasema napenda hali ya maisha yangu. Mwingine anasema sitaki kusumbuliwa kwenda kanisani, au unasema siamini kwamba Yesu Kristo ni mwana wa Mungu. Na wengine wanasema ah, unajua bwana, nikiokoka wakati wa ujana ni hasara tupu. Ndugu zangu, hivyo vyote ni visingizio tu. Siku moja tutasimama mbele zake Mungu na kuhukumiwa kwa sababu hatukumwamini Yesu Kristo. Sikiliza katika Wafilipi sura ya pili na mstari wa kumi inavyosema, inasema ili kwa kila jina la Yesu Kristo kila goti lipigwe, la vitu vya mbinguni na vya duniani na vya chini ya nchi, na kila ulimi ukiri ya kuwa Yesu Kristo ni Bwana, kwa utukufu wa Mungu Baba.