Na wasalimia wote. Je, hamjambo? Ninayo furaha kwa sababu mmekuja kusikiliza mengi kuhusu neno la Mungu. Mna kitabu cha rangi ya njano. Hiki ni kitabu cha nne. Kanda hii imetolewa na Language Recordings International, mukiwa na shida yoyote ya kiroho au maswali yoyote tutafurahi mkituandikia, nasi tutakuwa tayari kuwajibu. Tuangalie picha ya kwanza, kitabu cha nne. Kulikuwa na njaa sana katika nchi ya Kanaani. Mtu mmoja aliyeitwa Elimeleki akaondoka na kwenda kukaa katika nchi ya Moabu kwa sababu kulikuwa na chakula kingi huko. Elimeleki na mke wake Naomi walijaliwa kuwa na watoto wawili wa kiume baada ya muda Elimeleki alifariki, na wale watoto wake walikuwa wameoa wake kutoka katika kabila la Moabu. Hawo wakwezi Naomi, mmoja aliitwa Olipa na mwingine aliitwa Ruth. Baada ya miaka kumi, wale waume zao wakafariki. Naomi akasikia kwamba sasa kuna chakula tena huko nyumbani alikotoka, ndipo akaamua kurudi katika nchi yake. Naomi akawaambia wale wakwe zake, "Rudini kwenu na Bwana awatendee mema ninyi kama mlivyowatendea mema hao waume zenu waliofariki, na kwangu pia. Bwana awajalie kuona raha kila mmoja nyumbani kwa mmewe. Lakini wote wakalia na kumwambia, tutarudi pamoja na wewe kwa watu wako. Lakini Naomi akawaambia, la, rudini nyumbani kwenu. Ungejisikia vipi kama ungekuwa Naomi? Alikuwa katika nchi ya kigeni, na tena mume wake alikuwa amekwisha fariki, halafu watoto wake wawili nao pia walifariki, akaachwa yeye na wakwe zake. Kama wewe ni Mkristo, uko sawa na Naomi. Hii dunia siyo nyumbani kwetu, tuko kama wageni, tukingojee nyumbani kwetu hasa ambako ni mbinguni.