Picha ya kumi na moja. Samueli alienda akamwambia Sauli ujumbe wa Bwana. Bwana alimwambia Sauli hivi: Uchukue jeshi lako, ukawapige Ameleki na kuviharibu kabisa vitu vyote walivyo navyo. Wala msiwaachilie bali wa uweni wote wanaume na wanawake, watoto, ng'ombe, kondoo, ngamia na punda. Sauli na jeshi lake wakaenda kupigana, lakini Sauli na watu wake walimwacha Agagi mfalme wa Wamereki, wakawachukua baadhi ya mifugo waliokuwa wamenona na chochote kilichokuwa kizuri. Je, mnakumbuka amri ya Mungu ilikuwa ni nini? Ndiyo, ilikuwa kuangamiza kila kitu. Wakati Samueli alipomwona Sauli, Sauli alisema o, oh, ubarikiwe na Bwana Nimeitimiza amri ya Bwana. Samueli akasema mbona nasikia mlio nasikia mlio wa ng'ombe na kondoo? Sauli akamwambia, watu wamewaleta ili wawatoe dhabihu kwa Bwana mungu wako, lakini waliosalia tumewaangamiza kabisa. Samueli akamwambia, kwa nini hukuitii amri ya Bwana? Sauli alijua ni dhambi, akatubu. Akasema, o, nimefanya dhambi, maana niliwaogopa wale watu, nikaitii sauti yao. Samueli akamwambia, kwa sababu mmemkataa Mungu, naye Bwana amekukataa wewe. Samueli alipogeuka aende zake, sauli alishika vazi lake nalo likararuka. Basi Samueli akamwambia leo Bwana amekulalulia ufalume wa Israeli kutoka kwako. Umeshawahi kuambiwa kufanya jambo, lakini wewe ukafanya nusu. Unapogunduliwa unatoa visingizio kwamba ulikuwa unaogopa watu wengine. Ndugu zangu, kumbuka, Mungu anatutaka sisi kumtii kabisa kabisa.