Picha ya kumi na nne, kulikuwa na vita kati ya waisraeli na wafilisti hawa wafilisti wakawa na shujaa katika jeshi aliyeitwa goliati ambaye urefu wake ulikuwa futi tisa na alikuwa mtu wa kutisha sana akatoka na kusimama akawapigia kelele majeshi ya israeli akawaambia enyi majeshi ya israeli jichagulieni mtu wa kupigana nami na akiniuwa sisi takuwa watumwa wenu, na nikimuua, ninyi mtakuwa watumwa wetu. Nipeni mtu nipigane naye, nipeni mtu. Siku moja Daudi akawa anawaletea chakula ndugu zake ambao walikuwa katika jeshi la Israeli. Alipofika na kumsikia yule Goliati akisema maneno yale, Daudi akasema ni nani huyu hata analitukana jeshi la Mungu aliye hai? Daudi akamwambia mfalme Sauli kwamba yeye ataenda kupigana na Goliati, kwa sababu alimwamini Mungu na wala hakuogopa Goliati. Alipomuona Daudi, alikasirika sana, akasema, mimi ni mbwa hata unanijia na fimbo? Njoo huku, nitaupa mwili wako ndege wa angani, na nyama yako nitawapa wanyama wa mwitu. Lakini Daudi alimjibu, wewe unaniijia kwa upanga na mkuki, bali mimi na kujia wewe kwa jina la Bwana wa majeshi. Daudi akatupa jiwe moja kwa kombeo lake na likampiga kwenye kipaji cha uso wake, naye akaanguka chini. Daudi akawashinda Wafilisti. zangu mna shida yoyote sasa, ambayo ni kubwa kama Goliati, na wewe mwenyewe unaona huiwezi? Kumbuka Daudi alivyosema, alisema unanijia kwa upanga na mkuki, lakini mimi ninakujia kwa jina la Bwana Mungu wa majeshi.